Aðstoðarmatráður
Anna Koscielecka
Leiðbeinandi / afleysing
Berglind Eva Eggertsdóttir
Þroskaþjálfi á Krummahreiðri / í leyfi
Birna Rebekka Björnsdóttir
Leiðbeinandi á Álftahreiðri
Birta Nótt Sara Salvamoser
Matreiðslusveinn
Bjarni Þór Ævarsson
B.Ed í leikskólakennarafræðum á Arnahreiðri
Björgvin Helgi Jóhannsson
Leiðbeinandi á Lóuhreiðri
Eyrún Huld Gísladóttir
Leiðbeinandi á Þrastahreiðri
Fetije Bajramaj
Leikskólakennari/Deildastjóri á Krummahreiðri
Heiða María Angantýsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri
Helga Margrét Þorsteinsdóttir
Leiðbeinandi á Krummahreiðri
Hlynur Örn Hlöðversson
Leikskólaliði á Lóuhreiðri
Hrönn Gísladóttir
Leikskólastjóri
Hrönn Valentínusdóttir
BA í félagsráðgjöf á Krummahreiðri
Inga Rún Jónsdóttir
Leiðbeinandi á Þrastarhreiðri
Ísabella Sif Jensdóttir
Nemi í leikskólakennarafræðum/Leiðbeinandi á Krummahreiðri
Jenný Birta Örvarsdóttir
Leiðbeinandi á Þrastarhreiðri
Jóhanna Þorbergsdóttir
Leiðbeinandi á Lóuhreiðri
Kaban Othman Saeed Saeed
Grunnskólakennari á Spóahreiðri
Karolina Kuczynska
Leiðbeinandi á Spóahreiðri
Karólína Kristín Óskarsdóttir
Leiðbeinandi á Álftahreiðri
Katrín Lind Kristjánsdóttir
Leikskólaliði / Deildastjóri á Álftahreiðri
Lilja Dögg Guðmundsdóttir
Leikskólakennari/Deildastjóri á Þrastarhreiðri
Lilja Margrét Óladóttir
Aðstoðarleikskólastjóri í leyfi
Margrét Bjarnadóttir
Uppeldis- og menntunarfræðingur á Arnarhreiðri
Nína Guðbjörg Jóhannsdóttir
Leiðbeinandi á Álftahreiðri
Ólöf Rut Ólafsdóttir
Nemi í sálfræði á Álftahreiðri
Patrycja Lazarek
Nemi í leikskólakennarafræðum/ Deildarstjóri á Lóuhreiðri
Rósa Jóna Magnúsdóttir
Nemi í leikskólakennarafræðum/Starfsmaður á Álftahreiðri
Sóley Arna Friðriksdóttir
Leiðbeinandi á Arnarhreiðri
Stefanía Björnsdóttir
Nemi í uppeldis-og menntunarfræði/ Starfsmaður á Krummahreiðri
Steindóra Huld Gunnlaugsdóttir
Leiðbeinandi á Þrastarhreiðri í leyfi
Svandís Dögg Þrastardóttir
Leikskólaliði á Arnarhreiðri
Svava María Hermannsdóttir
Leiðbeinandi á Spóahreiðri
Theodóra Ýr Einarsdóttir
Leiðbeinandi - Afleysing
Una Sól Jónmundsdóttir
Sérkennslustjóri / leikskólakennari - Tengiliður samþættar þjónustu
Unnur Kristjánsdóttir
Leiðbeinandi á Arnarhreiðri
Valbona Hoti Bytyqi
Leiðbeinandi á Spóahreiðri
Valdís Anna Orradóttir
Umsjónarmaður í Laupi
Valdís Karen Smáradóttir
Leikskólakennari/Deildastjóri á Arnarhreiðri
Valgerður Ósk Sigurjónsdóttir
Matreiðslusveinn
Viggó Sigursteinsson
Íþróttakennari á Álftahreiðri
Viktor Sigurjónsson
Leiðbeinandi á Arnarhreiðri